Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^0^Pikaball ขอเสนอมินิความอร่อยในโรงแรมกับ High Tea Buffet "MESAMIS Cafe"@Grande Center Point ราชดำริครับ^0^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
ไม่ได้โพสมาหลายวันเลย เนื่องจากไข้ขึ้นอ่ะครับ
กินพาราฯมาสาม สี่วันติดเลย กว่าจะดีขึ้น
ยังไงช่วงนี้ ร้อนๆเย็นๆ สลับไปกับอากาศเย็นๆร้อนๆ
ก็รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ
เข้าเรื่องล่ะ วันก่อนก็ได้ไปลองที่ห้องอาหารนี้ล่ะ
MESAMIS Cafe เมซามิส คาเฟ่
บอกตรงๆเลยว่า ชื่อห้องอาหารนี้ ผมจำชื่อผิดบ่อยมาก
เรียกเป็น เนมิซิสบ้าง มาเมซิสบ้าง เมซามิสบ้าง บร้าๆๆๆ
แต่ยังไงก็ไปถูกจนถึงร้านล่ะครับ  
รู้สึกว่าเป็นครั้งแรกสำหรับผมเลย กับการไปลิ้มลอง High Tea Buffet
บุฟเฟ่น้ำชา กาแฟ กะขนมเค้ก ขนมปังแสนอร่อย
ซึ่งจะมีก็แค่บ่ายสองโมง ถึง บ่ายห้าโมงเท่านั้น
ถือว่าเป็นบุฟเฟ่เค้กแบบย่อมๆเลยก็ว่า
จะน่าทานขนาดไหน มารับชมกันเลยคร้า................บ

***รายละเอียดต่างๆ กรุณาสอบถามกับทางโรงแรมโดยตรงนะครับ
(02) 652-2262
http://www.mesamiscafe.com/home.htm
+ ราคาบุฟเฟ่ 300 Net มีทุกวันเสาร์ อาทิตย์ 2.30 - 5.00 PM
+ ของดตอบเรื่องคูปอง วอชเชอร์ โปรโมชั่นอื่นๆ บัตรโรงแรม
ทั้งหน้ากระทู้และหลังไมค์ กรุณาค้นกูเกิ้ลหรือโทรถามโรงแรมเองนะครับ
+ ราคาและอาหารในรูปภาพ อาจเปลี่ยนไปตามกาลเวลา

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 21 พ.ค. 55 19:52:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com