Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[กระทู้ถามทาง-ขอความช่วยเหลือค่ะ] จะสั่งเค้ก Make To Order แบบ Iron Man ให้หลาน สั่งร้านไหนดีคะ ท่านใดมีร้านแนะนำบ้างคะ? ติดต่อทีมงาน

รบกวนด้วยค่ะ กำลังตามหาร้านเค้ก (อร่อยๆ เนื้อเนียนๆ นิ่มๆ) ค่ะ รายละเอียดคร่าวๆคือ...

ใช้เค้กวันอาทิตย์ค่ะ (ถ้าได้ร้านที่จัดส่งถึงบ้านจะเยี่ยมมากๆ เลยค่ะ) ^-^
ทำเค้กกลมๆ ธรรมดาค่ะ (ไม่สั่งแบบ 3 มิติ) แต่ว่าอยากให้ที่ร้านวาด Iron Man ให้ค่ะ
เค้กเป็นเนื้อชิฟฟอน (อาจจะเป็นเค้กธรรมดาได้แต่ว่าขอนิ่มๆ ค่ะ พอดีมีผู้สูงวัยด้วยค่ะ)
จริงๆ พอจะมีร้านออนไลน์อยู่บ้าง แต่ไม่ค่อยกล้าสั่งค่ะ เพราะว่าไม่มี review จากลูกค้าเลยค่ะ
แอบกลัวเล็กๆ เลยเข้ามาขอความช่วยเหลือค่ะ
ไม่ทราบว่าท่านใดพอจะมีประสบการณ์สั่งเค้กประมาณนี้บ้างคะ ถ้ามีร้านแนะนำ รบกวนบอกด้วยนะคะ
^-^ หรือว่าถ้าท่านใดรับสั่งทำ กรุณาทิ้ง E-mail ไว้ได้ไหมคะ เดี๋ยวแวะไปสอบถามค่ะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะ  อาบน้ำเด็ก

จากคุณ : zjoyz
เขียนเมื่อ : 22 พ.ค. 55 15:46:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com