Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[รีวิวพยูนบ้าน]~ Q (' w ' ๐Q อยู่บ้านอย่านิ่งดูดาย ทำกับแกล้มให้คุณพ่อกรึ๊บบ้าง กับ "เมนูพล่าปลากุแร" คร๊าา ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ  วันนี้แวะมาแด๊ะๆ หลังจากที่หายไปหลายวัน พอดีว่าเตรียมเสื้อผ้าสำหรับการไปคอนเสิร์ต Lady gaga เลยเสียเวลาไปหลายวัน ไม่ต้องห่วงนะคะว่าเรเรจะเปลืองมหาศาลเพราะชุดนั้น ขุดมาด้วยความลำบากยากเขิน ด้วยราคา80บาทค่ะ!!  (อ่าชัยชนะขอแม่บ้าน)   แน่นอนว่า ก่อนจะไปสนุกแบบสติหลุดกลับยานแม่  ในบานะ กุลชะนี เอ๊ยย  กุลสตรีที่ดีแท้ ควรเอาใจพ่อแม่บุพการี เป็นศรีของชีวิต หลังจากที่ ลงเมนูเอาใจคุณแฟนมาหลายที  วันนี้ได้เวลาถึงตาคุณพ่อแล้วค่ะ กับเมนูเอาใจป๊ะป๋า

หลายๆคนสงสัยว่าเรเรทำไมไม่ค่อยเอาใจป๊าเหมือนเดิม จริงบอกก่อนว่าทำกับข้าวนะคะแต่ บางคร้งเมนูเดิมเลยไม่ได้ถ่ายและ  เืดือนที่ผ่านมาคุณพ่อแวะไปนั้นมาทีไม่ค่อยได้กินข้าวพร้อมกันค่ะเพราะท่านกลับค่ำ(เราก็อิ่มอ้วนไปซะแล้ว) ดังนั้น นานน๊านจะได้ถ่ายแกทัน  วันนี้ต้องเอาซะหน่อยกับเมนูเอาใจคุณป๊ะป๋าที่บ้าน ไหนๆเหนื่อยงานมาให้ลูกสาวขุนบ้างอะไรบ้างก็ดีค่ะ

งวดนี้ได้โอกาสคุณพ่อแวะไปศรีราชา เลยมีปลาสดๆกลับมาฝาก เราก็ได้เวลาเราเอามาทำกับข้าวกับปลาเอาใจกันค่ะ
           กับเมนูที่เหล่าคอทองแดงกดไลค์  "เมนูพล่าปลากุแร"  ค่ะ!!!!  จะอร่อยไม่อร่อยแซ่บโดนใจไหม ไว้ติดตามรับชมกันค่ะ ^  ^~

จากคุณ : พยูนบูด
เขียนเมื่อ : 22 พ.ค. 55 21:56:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com