Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครรู้จักร้านขนม..ilovecake bakery.. ไหมคะ? ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ
ตอนนี้คุณแม่ไม่ค่อยสบาย เราเลยลาออกจากงานมาดูแล ตอนนี้เลยทำขนมขายค่ะ แล้ววันนึง แม่เราเห็นร้านนี้ออก tv ว่ารับสอนเบเกอรี่ หลักสูตรไม่เน้นมีหน้าร้านแต่เน้นขาย online

เราลองเข้าเว็บเขาดู มันดูไม่ค่อยน่าเชื่อถือยังไงไม่รู้ค่ะ มีคิดคะแนนเวลาสั่งสินค้า มีสะสมแต้มไว้ท่องเที่ยว ฯลฯ เหมือนธุรกิจขายตรงเลย . . .แล้วในส่วนสินค้าที่ขาย ก็ไม่มีคำอธิบายรายละเอียด เหมือนมีแต่รูปน่ะค่ะ

เลยอยากสอบถามว่ามีใครเคยไปเรียนกับเขา หรือทานขนมเขาไหมคะ? อร่อยมั้ย ร้านดูน่าเชื่อถือหรือเปล่าคะ. . ตอนนี้ใจจริงอยากเรียนแค่หลักสูตรสั้นๆ น่ะค่ะ เพราะมีพื้นฐานบ้างแล้ว แต่แม่อยากให้เรียนที่นี่มาก (เราไม่ได้ดูที่เขามาออกรายการเองเลยไม่แน่ใจ แต่แม่เค้าคิดว่าออกทีวีต้องดีแน่ๆ ตามประสาผู้ใหญ่น่ะค่ะ)

ขอบคุณนะคะ ^/\^

แก้ไขเมื่อ 24 พ.ค. 55 21:46:22

แก้ไขเมื่อ 24 พ.ค. 55 21:45:31

จากคุณ : Pattsaya
เขียนเมื่อ : 24 พ.ค. 55 21:44:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com