Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิวแรก(ตั้งแต่เข้ามาก้นครัว) กับ ขนมปังแฮมชีส ติดต่อทีมงาน

รีวิวนี้เป็นรีวิวแรกของเราค่ะ
ได้ความรู้มากมายจากก้นครัว ทำตามไปก็หลายสูตร
ชอบทุกสูตรที่ได้จากห้องนี้ไปค่ะ
แต่สำหรับสูตรนี้ ได้จากหนังสือ Benny B II
ลองทำดูแล้ว เห็นว่าดี
(ที่ดีมากๆ คือ หลังจากกินไปแล้ว ตอนเช้าวัดน้ำตาลในเลือด ไม่สูงค่ะ ชอบมากๆ)

เลยเอามารีวิวในนี้ ตอบแทนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ บ้างค่ะ

ปล.รีวิวนี้ จะเกิดขึ้นไม่ได้ค่ะ ถ้าขาด พี่วัฒน์(ชายกาง) คุณหน่อง(wee nong) พี่จุ๋ม(แม่สลิ่ม) ขอบคุณทั้ง 3 ท่านมากๆนะคะ ที่ให้ความรู้ จนสามารถนำไปปรับแก้ ให้ขนมออกมาดีกว่าที่ทำครั้งแรก

แก้ไขเมื่อ 31 พ.ค. 55 15:34:10

แก้ไขเมื่อ 31 พ.ค. 55 15:33:53

จากคุณ : นางงามตะวันออก
เขียนเมื่อ : 31 พ.ค. 55 15:01:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com