Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ยาแก้รอยไหม้ และ สิว ใช้ได้ผลมาก ใช้มาเป็น 10 กว่าปีละ ติดต่อทีมงาน

http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q12182786/Q12182786.html

เนื่องจากเมื่อวานเห็นมีคนโพสต์เรื่องรอยไหม้ โดนที่หนีบผม ที่หน้าผาก แต่หาไม่เจอ เลยมา รีวิวให้ดูกันค่ะ

ตัวนี้ มีส่วนผสมจากยาจีน ไม่มีผลข้างเคียงแต่ประการใด  และใช้ได้สำหรับคนที่หน้าแพ้ง่ายค่ะ

สิ่งที่ชอบ
1.ราคาถูก ไม่เกิน 200 บ. ใช้ได้เป็นชาติ
2.ใช้ได้ผลมาก เพราะ รักษาแผลรอยแผลได้ค่ะ

ใช้ได้หมดทุกที่ แต่สำหรับเราใช้กับหน้าค่ะ และตามตัว เนื่องจาก สมัยวัยรุ่นเป็นสิวหัวช้างที่หน้าบ่อยมากค่ะ ขึ้นทีเม็ดใหญ่มากๆๆๆ พอแตกแล้ว ก็เป็นรอยสิว ใหญ่ๆๆๆๆมากๆๆๆ ทำให้หายาทามาหลายยี่ห้อ รักษาก็ไม่หาย  เลยใช้ยาตัวนี้ ที่ได้จากเยาวราชค่ะ (บ้านเราอยู่แถวนี้)

ตัวยา
1.จะเหม็นกลิ่นสมุทไพรจีน
2.เนื้อจะมันๆๆ โดนเสื้อผ้าไม่ได้ค่ะ ล้างไม่ออก
3.ทาแล้วจะต้องทาอยู่อย่างนั้นนะค่ะ จนกว่าเนื้อบริเวณนั้นจะเต็มที่ ทาไปเรื่อยๆๆค่ะ อย่างต่ำประมาณ 2 อาทิตย์ค่ะ

ตามกระทู้เองน่ะค่ะ

จากคุณ : ชีวิตจริง
เขียนเมื่อ : 2 มิ.ย. 55 19:16:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com