Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@ เมนูในความทรงจำ แห่งลุ่มน้ำเจ้าพระยา ....."เปนเน่" สะตอซ้อสใต้ @ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ วันนี้ทำอาหารจานเดียวกิน และยังกินคนเดียวอีกด้วย 555+ เป็นเมนูกำจัดสะตอค่ะ "เปนเน่สะตอ ซ้อสใต้" ตั้งชื่อดูเหมือนจะหรูเลยนะคะ มีน้องเขยเป็นคนอิตาเลี่ยนค่ะ ป้าเน็ทเลยคุ้นเคยกับพวกพาสต้า ซ้อสโน่นนี่พอสมควร เชิญชาวก้นครัวมาทานด้วยกันค่ะ....

..........เปนเน่สะตอ ซ้อสใต้  หร่อยจั่งฮู้!!!!!

จากคุณ : phanet
เขียนเมื่อ : 5 มิ.ย. 55 12:12:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com