Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] ^ ^ *** Jasmin Hong Kong Restaurant *** ^ ^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ทุก ๆ ท่าน สาวน้อยประแป้ง สาวน้อยประแป้ง สาวน้อยประแป้ง

พักร้อนค่ะ แหะๆ จริง ๆ อยากจะพักตั้งแต่ช่วงที่ร้อนจริง ๆ นะคะ แต่ไม่สามารถ เลื่อนไปเลื่อนมาจนมาได้โอกาสช่วงนี้ ดูบอลพอดี เด็กผู้ชาย แต่ดูไม่ได้ ใจสลาย อ่ะ...ดูไม่ได้ก็ไม่ต้องดู มารีวิวร้านอาหารและออกชิมอาหารดีกว่าค่ะ อิอิ

ปรัซซี่ไม่เคยโพสกระทู้วันจันทร์ที่ไม่ใช่วันหยุดราชการเลยค่ะ นี่เป็นครั้งแรกเลยนะคะ วันนี้จะพาไปทานอาหารจีนอีกแล้วค่ะ คือชอบค่ะ (ไม่ต้องบอกก็ได้ ใครๆ เค้าก็รู้นะ) เห็นพี่ยุ้ย: nLatte รุ่นพี่เพื่อนสมาชิกบล๊อกแกงค์เคยรีวิวร้านนี้ไว้ ไม่เคยรู้มาก่อนเลยว่าที่ตึกไทม์สแควร์ใกล้ ๆ ที่ทำงาน มีร้านอาหารจีนด้วย จริง ๆ พี่ยุ้ยเค้าก็รีวิวไว้นานแล้วแหละ ราว ๆ เดือนกรกฎาคมปีที่แล้วได้มั๊งคะ ช่วงนั้นพี่ยุ้ยพาไปกินอาหารจีนหลายร้านอยู่ค่ะ อ่าน ๆ ดู ๆ แล้วก็ลืมไปเลย อยู่ดี ๆ ก็มานึกถึงร้านนี้ได้ไงไม่ทราบค่ะ ต้องขอบคุณพี่ยุ้ยมาก ๆ หลัง ๆ พี่ยุ้ยก็ไม่ได้ up blog ตั้งแต่น้ำท่วม ก็ขอให้ทุกอย่างกลับมาดีขึ้นนะคะ นู๋คิดถึงพี่ยุ้ยเสมอ

ครั้งนี้ไปกับพี่ N ค่ะ ไปหม่ำมื้อเที่ยงกัน 2 คน ที่เลือกร้านนี้เพราะพี่ N ไปทำงานวันหยุด พอถึงบ่ายโมงเวลาพัก พี่เค้าจะได้ใช้เวลาเดินทางแป๊บเดียว ปรัซซี่ไปถึงก่อนพี่ N ซัก 15 นาทีได้ มีลูกค้าทยอยกลับกันไปแล้วและกำลังจะกลับ พอเริ่มสั่งอาหารร้านก็เริ่มโล่งค่ะ ไม่แน่นเหมือนตอนมา

Jasmin Hong Kong Restaurant
ที่อยู่:  ชั้น 4 อาคารไทมส์ สแควร์ ระหว่างซอยสุขุมวิท 12-14 วัฒนา กรุงเทพฯ  10110
โทรศัพท์:  02-2500501-3

เปิดทุกวัน:  11:00 น. -14:00 น. และ 18:00 น. - 22:00 น.

จากคุณ : ปรัซซี่
เขียนเมื่อ : 11 มิ.ย. 55 15:50:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com