Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] -รีวิวครั้งแรกในชีวิต กับร้านSuper Steak Buffet งามวงศ์วาน ติดต่อทีมงาน

สวัสดีเพื่อนๆชาวPantipทุกๆท่านครับ สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ วันนี้ผมตื่นเต้นมากๆที่จะไปรีวิวร้านอาหารลงเว็บPantipเป็นครั้งแรกเลย ช่วยให้กำลังใจกันด้วยนะครับ
วันนี้เราจะมารีวิวร้าน Super Steak Buffet กันครับ ผมได้มีโอกาสมาทานที่นี่หลายรอบแล้ว ตั้งแต่สมัยยังไม่มีพิซซ่ากับลาซานญ่า แต่ตอนนี้ทางร้านได้ปรับปรุงโฉมใหม่แล้วครับ แต่ก็อัพราคาขึ้นเล็กน้อยจาก 239 เป็นราคา 289 แล้วนะครับ แต่คุณภาพยังคับร้านเช่นเดิม อันที่จริงแล้วผมถ่ายรูปร้านมาละเอียดมากๆทุกซอกทุกมุมเลย แต่ผมจะเอามาแต่ส่วนที่สำคัญๆมารีวิวให้นะครับ เดี๋ยวจะเบื่อกันซะก่อน เพราะเล่นถ่ายทุกอย่างที่ขวางหน้าเลย 555
รูปนี้เป็นป้ายหน้าร้านครับ เวลาเดินทางมาสังเกตง่ายๆเลยอยู่ฝั่งตรงข้ามกับตลาดพงศ์เพชรครับ ข้างโชว์รูม ISUZU งามวงศ์วาน ติดๆกันเลยครับ สังเกตง่ายมากๆ

จากคุณ : tonnanteam
เขียนเมื่อ : 12 มิ.ย. 55 12:43:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com