Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนหน่อยครับ...แถวเชียงรายและแม่สาย มีร้านอาหารไหนแนะนำบ้างครับ... ติดต่อทีมงาน

จะขึ้นเชียงรายสัปดาห์หน้าครับ
พักทั้งในตัวเมือง และที่แม่สาย
อยากสอบถามเพื่อนๆ นักชิมว่า

ที่ เชียงราย และ แม่สาย มีร้านไหนแนะนำบ้างครับ
ทั้งร้านอาหารเมือง ที่ผมทานประจำคือสลุงคำ
ไม่ทราบว่ามีร้านไหนแนะนำบ้างครับ

ร้านอาหารจีนยูนนาน จีนฮ่อ ประเภทขาหมูนี่แนะนำที่ไหนครับ

รวมทั้งร้าน อาหารฝรั่ง และร้าน กาแฟ
มีร้านไหนกาแฟอร่อยๆ บ้างครับ

ผมเคยไปดื่มกาแฟอาข่าอาม่าของน้องลี แต่ที่เชียงใหม่
รู้สึกว่าจะปลูกในเชียงราย
แต่ไม่มีหน้าร้านในเชียงรายใช่ไหมครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ

(ปล.รูปถ่ายกับน้องลี วันนั้นแวะไปดื่มที่เชียงใหม่มาครับ)

จากคุณ : kugar
เขียนเมื่อ : 13 มิ.ย. 55 09:09:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com