Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] ///// ::::: รีวิว ของกินอร่อย ๆ กับขนมจีบ ซาลาเปา อร่อย ๆ ที่เชียงใหม่ :::://// ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับเพื่อน ๆ ชาวก้นครัวมาแนะนำกันอีกแล้วนะครับ  สำหรับของกินอร่อย ๆ หลังจาก  ตือคาโค และ ขนมครก  วันนี้  ขนมจีบ  ซาลาเปา  ที่อยู่คู่ชาวเชียงใหม่มานาน วิกุล  พาณิช ครับ  

เพื่อน ๆ พบกับร้านอาหารอร่อย ๆ ได้ที่หน้าเพจ คนรักเชียงใหม่ (Chiang Mai Club) นะครับ

ชื่อร้าน : วิกุลพาณิช
ที่ตั้ง : วิกุลพาณิช  ถ. เจริญเมือง จากสะพานนวรัฐไปสถานีรถไฟเชียงใหม่  ร้านตั้งอยู่ทางขวามือ ก่อนถึงแยกสันป่าข่อยครับ   เปิด-ปิด เวลา 06.30 น. – 14.30 น. (ทุกวัน)

แก้ไขเมื่อ 13 มิ.ย. 55 15:19:59

จากคุณ : นาย ท๊อป
เขียนเมื่อ : 13 มิ.ย. 55 13:55:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com