Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@^-^@ Food For Fun :: Hot Wok Mission # 16 *** Cheddar Buttermilk Biscuits with Tuna Spread *** @^-^@ ติดต่อทีมงาน

โจทย์ Food for Fun : Hot Wok Mission ครั้งที่ 16 เดือนมิถุนายน 2555 โดย คุณปังปอนด์ มีดังนี้คะ

โจทย์ครั้งนี้ง่ายมากเลยค่ะ แค่ทำอาหารอะไรก็ได้ที่ทำมาจาก " ปลากระป่อง" ค่ะ
จะผัด ทอด ต้ม ตุ๋น แกง ได้หมดเลยค่ะ 
ถ้าไม่มีปลากระป๋องจริงๆ ก็สามารถใช้ ปลาทูน่าแทนได้ค่ะ 

บุ๊งขอส่งการบ้านด้วย “Cheddar Buttermilk Biscuits with Tuna Spread” ค่ะ 

จากคุณ : Close To Heaven
เขียนเมื่อ : 15 มิ.ย. 55 07:37:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com