Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@ เมนูในความทรงจำ....แห่งลุ่มน้ำเจ้าพระยา "ต้มปลาร้าขนุน" @ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ หนุ่มสาวชาวก้นครัวป้าเน็ทหลบไปธุระมาหลายวันคิดถึงเพื่อนๆ ก้นครัวมากเลยค่ะ  ตอนนี้เลยไปซื้อ Notebook มาไว้พกพาเวลาไม่อยู่บ้านจะได้ไม่พลาดการติดต่อ..

ก่อนไปธุระป้าเน็ททำกับข้าวไว้แต่ยังไม่ได้มาลงค่ะ วันนี้เลยเอาของเก่ามาให้ดูค่ะ "ต้มปลาร้าขนุน" แบบไม่ใส่ปลาร้านะคะ มาชิมกันค่ะ...

วันนี้มาแบบไปเร็ว มาเร็วค่ะ...

จากคุณ : phanet
เขียนเมื่อ : 19 มิ.ย. 55 13:32:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com