Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++++ วอนทุกท่าน ช่วยบอกสูตร หมูหวาน หมูเค็ม เพื่อทำขาย ค่ะ +++++++ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้อายุจะ30 แล้ว คิดว่าเริ่มแก่แล้วค่ะ อยากมีอาชีพเสริม ทำขายในตอนเช้า คืออยากจะลองเริ่มดูก่อนค่ะ ซักประมาณ อย่างละ 10โล กะจะขาย หมูหวาน กับ หมูเค็ม ก่อน และนึ่งข้าวเหนียว

เลยอยากขอสูตรจากทุกท่านในห้องนี้ เพื่อทำหมูหวาน หมูเค็ม นึ่งข้าวเหนียว ห่อใบตองขายค่ะ

ราคาขาย
หมู1อย่าง กับข้าวเหนียว 15 บาท
หมู2 อย่าง กับข้าวเหนียว 20 บาท

กะจะเริ่มต้นราคานี้ดูก่อน สถานที่จะขายย่าน โรงเรียน ชุมชน หรือแหล่งใกล้ๆ คนทำงานยืนรอรถค่ะ

ถ้ามีอะไรแนะนำนอกเหนือจากที่ถาม ... บอกได้เลยนะคะ ยินดีรับฟังค่ะ

จากคุณ : Melody Me
เขียนเมื่อ : 20 มิ.ย. 55 09:20:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com