Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] รีวิวร้านก๋วยเตี๋ยวเปิดใหม่ "ฅนกินเส้น กินแล้วรวย" เจียงฮายเจ้า ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ไม่ได้รีวิวในห้องก้นครัวมานานนนนนนมาก (ได้ข่าวเพิ่งรีวิวร้านอาหารเป็นครั้งที่สอง --")  

วันนี้คุณพี่สาวชวนไปกินร้านก๋วยเตี๋ยวเปิดใหม่ค่ะ ขับรถผ่านตอนไปทำงาน เห็นร้านน่านั่งดี ก็เลยนัดแนะว่าใครคือเจ้ามือ สุดท้ายก็ต้องเป็นคุณพี่สาวที่ต้องเลี้ยงด้วยเงื่อนไขคลาสสิคที่ว่า "พี่ต้องเลี้ยงน้อง"  5555

ร้านนี้เพิ่งเปิดเมื่อวันที่ 18 มิถุนายน ตั้งอยู่ปากซอย 18 มิถุนา จ.เชียงราย (เก๋ไก๋มาก)

และพร้อมชื่อร้านที่เรียบๆ ฟังดูแปลกๆ ชวนให้คิดว่าถ้ากินแล้วควรซื้อหวยเบอร์โต๊ะมั๊ย ฮ่าฮ่าฮ่า

"ฅนกินเส้น กินแล้วรวย"

ไม่ได้ถ่ายหน้าร้านมาค่ะ เพราะแบตกล้องหมด ตอนเข้าไปดันไม่ถ่าย เพราะมัวแต่ห่วงกิน --"

ป้ายโปสเตอร์หนังเก่าประดับในร้านค่ะ

จากคุณ : GIVEZA_A
เขียนเมื่อ : 22 มิ.ย. 55 22:00:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com