Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

;[CR:]^0^Pikaball ขอเสนอมินิความอร่อยในห้างฯ กินหม้อไฟ Hua Gua แก้เครียด "Crystal Jacky"@Central World ครับ^0^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
ไม่ได้โพสมาหลายวันเลย
เพราะต้องหางานใหม่ เตรียมสอบ เตรียมโปรเจ็ค บล้าๆๆ
เเต่ก็กินๆๆไปเรื่อยๆนะครับ
ยังไง ถ้าคิดถึงก็มาคุย มาแชร์ มาแบ่งปัน
ทางเฟซบุ๊คได้นะครับ ค้นชื่อผมได้เลย

มีเเรงมารีวิ้วๆทั้งที ก็จัดไปแบบทันใจและเบาๆสักหน่อยล่ะครับ
เพราะเพิ่งไปทานมาวันนี้นี่เอง
กับร้านนี้ Crystal Jacky อยู่ในห้างใหญ่ใจกลางเมือง
ร้านอาหารจีน ทันสมัย ไฮโซ
มีการโฆษณาว่า สั่งอาหารด้วยไอแพดด้วย
ให้ลูกค้า เลือกดู เลือกจิ้มๆๆๆ ได้ตามสบาย
ซึ่งถือว่านำเทคโนโลยีสมัยใหม่ มาใช้ให้เข้ากับยุคปัจจุบัน
เอาล่ะครับ จะน่าทานขนาดไหน มารับชมกันเลยคร้า............บ

แก้ไขเมื่อ 24 มิ.ย. 55 22:04:57

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 24 มิ.ย. 55 19:54:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com