Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[SR] อร่อย Inter Buffet , seafood , foiegras , lamp @ " Cafe de Nimes " ( Grand Sukhumvit Hotel ) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีเช้าวันจันทร์ ที่ค่อนข้างจะดีกว่าหลาย ๆ จันทร์ที่ผ่านมาครับ
เพราะเป็นจันทร์สุดท้ายของเดือนน่ะเอง 555

วันนี้มีร้านอาหารอร่อย ๆ มาฝากกันอีกเช่นเคยครับ
กับ Inter Buffet ของห้อง Café de Nîmes แห่ง โรงแรม Grand Sukhumvit
ถ้าเอารถไป ต้องเข้าจากทาง ซ.สุขุมวิท4 หรือ ซ.นานา นะคับ
ไปทานคราวนี้ทางเวบ wongnai ซึ่งเป็นเวบที่เกี่ยวกับรีวิวอาหารเป็นคนชวนไป
และไปพบปะกับบรรดาคนเขียนรีวิว อีกหลาย ๆ ท่าน ก็สนุกดีครับ ได้เจอคนที่ชอบเหมือน ๆ กัน

บุฟเฟต์ที่นี่ก็เป็น Inter buffet ที่มี ไฮไลท์หลัก เป็น ซีฟู๊ด กะพวก ฟัวกราส์ ครับ ไปชมกันเลยดีกว่า

ซีฟู๊ดเย็นคับ
มีโถใส่หอมเจียว , น้ำพริกเผา , น้ำจิ้มซีฟู๊ดมีพร้อมครับ

จากคุณ : benz47
เขียนเมื่อ : 25 มิ.ย. 55 10:02:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com