Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(CR) รีวิวก๋วยเตี๋ยวปากหม้อเรนโบว์ @ พิษณุโลก \\(*_*)// ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับเืพื่อนๆ พี่น้องชาวก้นครัว ไม่ได้รีวิวร้านอาหารในพิษณุโลกนานมากแล้วครับ มาวันนี้มีร้านอาหารจานเดียวแปลกแหวกแนว แถมอร่อยด้วยมาให้ชมกันครับ เริ่มกันด้วยแผนที่ก่อนครับ
ถ้ามาจากกรุงเทพ ผ่านม.นเรศวร เมื่อถึงโชว์รูมโตโยต้า บริเวณนี้เรียกว่า แยกต้นหว้าครับ ให้ตรงไป จะเป็นเส้นที่จะไปออก แยกบ้านคลองครับ(ถนนเลี่ยงเมือง) ร้านจะอยู่ขวามือครับ อาจจะต้องสังเกตุนิดนึงป้ายไม่ใหญ่มากครับ

จากคุณ : apotheker
เขียนเมื่อ : 28 มิ.ย. 55 16:00:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com