Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เมนูที่ไม่คิดว่าจะทำง่ายขนาดนี้ ไม่ต้องไปถึงเยาวราชแล้ว ..... ก๋วยเตี๋ยวหลอดทรงเครื่อง ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ขอออกตัวก่อนเลยนะคะว่าแอบแฝงอยู่ในห้องนี้มานานม๊าาาาาาก เข้ามาทุกวันล่ะค่ะ แต่เป็นพวกไม่ค่อยแสดงออก นานน๊าาาาาาานจะตั้งกระทู้ตอบกระทู้ซักที

เรื่องของเรื่องก๋วยเตี๋ยวหลอดเนี่ยอยากกินมาเป็นอาทิตย์แล้วค่ะ แต่ยังไม่ได้กินซักที เข้ามาในนี้ก็เห็นถี่ซะเหลือเกิน
ตกลงปลงใจซื้อจากตลาดมากินเมื่อวาน โอ้โห อยากจะเอากลับไปถามว่าลืมใส่หมูรึปล่าว มันมีแต่แป้งกะถั่วงอก ไม่ได้ละ ชั้นจะต้องทำอะไรซักอย่างละไม่ได้ดังใจเลยจริงๆสิ
เลยเป็นที่มาล่ะค่ะ จัดการเสิร์ชหาสูตรนู่นนี่จำๆแล้วตอนเช้ารถผักมาก็จัดการ
จัดไปค่ะ คิดอย่างมุ่งมั่น วันนี้ชั้นจะต้องได้กินแบบสะใจไปเลย

เมนูวันนี้ขอเสนอ " ก๋วยเตี๋ยวหลอดทรงเครื่อง " ทำง่ายกว่าที่คิดมากๆค่ะ เลยคิดว่าเอามารีวิวแบบรีบๆให้เพื่อนๆชาวก้นครัวดูค่ะ ต่อไปไม่ต้องไปหาของอร่อยถึงเยาวราชแล้วคร่า มันหรอยมากจริงๆนะเนี๊ยะ
เชิญชมเลยค่ะ

จากคุณ : Ms.MoJiTo~*
เขียนเมื่อ : 28 มิ.ย. 55 17:58:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com