Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"หมกไก่ใส่หัวปลี" ฉบับบ้านๆ ของสาวนครชัยศรี ลองชิมดูกันนะคะ!! ^_^ ติดต่อทีมงาน

โดยส่วนตัวเราเป็นคนที่ชอบกินหมกหน่อไม้มาก และทุกทีน้าจะเป็นคนทำ

ซึ่งเรากับน้าก็อยู่คนละบ้านกัน นานๆจะได้กินสักที  จนวันนึงด้วยความอยาก..

มองไปมองมา วัตถุดิบที่บ้านก็มีทุกอย่าง ลงมือทำเองเสียเลย อิอิ

เห็นหน้าตาไม่ได้เรื่องแบบนี้ แต่ขอบอก รสชาติไม่ได้เรื่องยิ่งกว่าหน้าตา 555

อ่ะล้อเล่นค่ะ เราทำเราก็ว่าอร่อยนะคะ ให้พี่ๆที่ทำงานกินก็โอเคอยู่น๊าา ^^

จากคุณ : m_banking
เขียนเมื่อ : 29 มิ.ย. 55 22:51:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com