Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอารูปขนมที่ทำช่วงเดือนที่แล้วมาฝากครับผม ติดต่อทีมงาน

สวัสดีตอนดึกนะครับ

ช่วงนี้ยุ่งๆหน่อย  ไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นแถวนี้เท่าไหร่เลยครับผม ส่วนมากเล่นอยู่ใน
เพิ่งลงมากรุงเทพเมื่อเดือนที่แล้วหลังจากกลับไปอยู่บ้านที่เชียงรายซักพัก

ตอนลงมาใหม่ๆเฟล รู้สึกเหมือนคุณภาพชีวิตย่ำแย่ลง T^T
แต่พออยู่ๆไปซักพักก็เริ่มชิน - -"
นี่หละเมืองหลวง  รอเรียนจบก่อนเต๊อะ จะชิ่งละ -..-(บ่น)

ช่วงนี้รู้สึกเหมือนจะทำพวกขนมบ่อยครับ
เนื่องจากผมติดของหวาน พวกขนมต่างๆอะ ต้องกินเกือบทุกวัน และกินขนมก็อยากกินขนมอร่อยๆ
หาซื้อยากอีก ซื้อกินบ่อยเข้าก็จน -*- (ขนมอร่อยๆมันชอบแพง + ค่ารถไปหาซื้อ)
บ่อยๆเข้าเลยทำมันเองโลด  เป็นที่มาให้ทำขนมนี่หละครับ

จากคุณ : คุ้มข้าวกล้อง
เขียนเมื่อ : 3 ก.ค. 55 01:12:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com