Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] ... Portobello & Desire's ....ร้านกาแฟในฝันของผมเลยครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีในค่ำคืนวันอังคาร นะครับ smile

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้มาทักทายที่ห้องก้นครัวเท่าไรนัก เพราะงานค่อนข้างเยอะทีเดียวครับ วันนี้เริ่มว่างๆ เลยขอมารีวิวร้านกาแฟในฝันของผมครับ เป็นร้านที่ผมชอบมากๆ เลยล่ะ

ร้านที่ว่าก็คือ "Portobello & Desire's" ที่ตั้งอยู่ในซอยประเสริฐมนูกิจ 22 ครับ

ปล. แก้ไขข้อความนะครับ ชื่อสถานที่ในรูปผิดครับผม (ใต้ชื่อร้าน) ต้องขอขอบคุณ คุณ Parody  ด้วยนะครับที่ช่วยบอก จริงๆ ต้องเป็น ประเสริฐมนูกิจ 22 ครับ

แก้ไขเมื่อ 04 ก.ค. 55 08:27:52

จากคุณ : ปลาหมึกน้อยกับนายโอเลี้ยง
เขียนเมื่อ : 3 ก.ค. 55 20:07:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com