Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะเลี้ยงสายที่เซ็นลาด อยากได้ร้านบุฟเฟ่ต์เนื้อย่างอร่อยๆ ^^ ติดต่อทีมงาน

เหมือนหัวกระทู้เลยค่ะ พรุ่งนี้เราจะพาน้องๆ ไปเลี้ยงสายรหัสกันที่เซ็นลาด เพราะใกล้ม.
แต่ยังเลือกร้านกันไม่ได้เลย อีกอย่างคือเราเบื่อชาบูชิมากๆๆๆๆ

อยากได้เป็นร้านบุฟเฟ่ต์เนื้อย่าง จะได้กินกันเยอะๆ เพลินๆ สนุกๆ อีกอย่างสายเราจ่ำม่ำทุกคน 5555
มีร้านไหนเด็ดๆ แนะนำบ้างมั้ยคะ เอาราคาไม่เกิน 400 ต่อหัว เอาแบบมีพวกปลาดิบ ซูชิด้วยได้ก็ดีอ่ะค่ะ

ขอบคุณมากๆ นะคะ

จากคุณ : hashish
เขียนเมื่อ : 5 ก.ค. 55 20:02:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com