Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

...ไปงานบวชที่จันทบุรีมาค่ะ เอาอาหารที่งาน กับที่พักเล็กๆน้อยมาฝากค่ะ ติดต่อทีมงาน

....เนื่องจากตอนน้ำท่วมได้อพยพ ไปอาศัยอยู่กับคุณป้าท่านนี้ซึ่งท่านเมตตากรุณากับครอบครัวดิฉันมาก เมื่อหลานชายท่านบวช เราจึงต้องไม่พลาดงานนี้ แต่เนื่องจาก ดิฉันท้องอ่อนๆอยู่และไม่ค่อยสบายซักเท่าไหร่ (แต่ก็ยังหอบสังขารไปอิอิ) รูปบางรูปอาจเบลอบ้าง และขอโพสต์ทั้งที่พักที่กิน ในทู้เดียวกันเลยน่ะค่ะ ต้องขออภัยด้วยน่ะค่ะ

....ไปที่พักนี่เลยค่ะ ..สวนร่มไม้ ดีมากเลยค่ะ ทั้งบรรยากาศ เจ้าของใจดีมาก เตียง ห้องน้ำห้องดีกว่าที่ไปพักโรงแรมแถวพัทยาอีกค่ะ รูปเยอะหน่อยน่ะค่ะ พอดีวันนี้รู้สึกสบายตัวหน่อยหลังจากแพ้ท้องอย่างหนักมาตลอด 3 เดือน เลยตะลุยโพสต์เลยค่ะ

จากคุณ : littlelion
เขียนเมื่อ : 6 ก.ค. 55 12:44:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com