Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~*~ ปลายฟ้าพาชิม Sunday Brunch : Café de Nimes At Grand Sukhumvit Hotel Bangkok ~*~ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ  เป็นครั้งแรกที่ได้เข้ามารีวิวในห้องก้นครัว ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ    love

ปกติจะรีวิวท่องเที่ยวอยู่ห้องบันทึกนักเดินทาง แต่รีวิวนี้ของหม่ำเยอะไปนิดหนึ่งเอาไปรีวิวห้องบันทึกนักเดินทางกลัวว่าอาหารจะเยอะไปค่ะ  ขอมารีวิวที่นี่ด้วยนะคะ  ขอบคุณมากๆ ค่ะ    haha

มีโอกาสได้ไปหม่ำมื้อกลางวันของวันอาทิตย์ที่ห้องอาหาร  Café de Nimes  โรงแรม Grand Sukhumvit Hotel Bangkok  ซอย 6  แต่แนะนำให้เข้าไปทางซอย 4 แทนนะคะ จะสะดวกว่าค่ะ

ถ้าพร้อมแล้วไปหม่ำๆ  Sunday Brunch  ด้วยกันนะคะ    

smile

จากคุณ : ปลายฟ้าที่ภูตะวัน
เขียนเมื่อ : 7 ก.ค. 55 21:54:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com