Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อาหารเย็นวันนี้ ...... น่องไก่พะโล้ใส่ไข่ ..... ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวก้นครัว  พอดีวันนี้ว่างๆฝนตกๆหยุดๆจนป่วยเลยได้ว่างมารีวิวกันนะคะ
เป็นอาหารง่ายๆที่ทำงานกันทุกครอบครัวอยู่แล้วเน๊าะ แต่ก็ยังอยากจะมารีวิวการทำให้ชมกันนิดนึงค่ะ อิอิ

วันนี้ขอนำเสนอเมนู "น่องไก่พะโล้ใส่ไข่" หน้าตาเป็นยังไงไปดูกันเลยค่ะ
ตอนนี้กลิ่นหอมฟุ้งไปทั่วบ้าน ซดน้ำพะโล้พร้อมกลิ่นพริกไทยลูกผักชีคล่องคอดีแท้ๆเลยค่ะ

จากคุณ : Ms.MoJiTo~*
เขียนเมื่อ : 10 ก.ค. 55 18:13:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com