Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*-*[CR] " อร่อยแบบเกรย์ฮาวด์ " (- -) ? @ Greyhound Cafe + เมดิเตอเรเนียนที่ร้าน " จานสวย " *-* ติดต่อทีมงาน

วันนี้ออกจะตั้งชื่อกระทู้แบบ งงๆเล็กน้อยนะครับ
ร้านแรกที่จะไปคือร้านเกรย์ฮาวด์สาขาเมเจอร์รัชโยธินครับ
ส่วนคำว่า " อร่อยแบบเกรย์ฮาวด์ " นี่ เป็นคำที่ผมขอโควทมาจากบลอกเกอร์ชื่อดังท่านนึงครับ (*-*)/ แรกเริ่มเดิมทีผมก็เคยทานร้านนี้มานานแล้ว 
( สมัยนั้นรู้สึกเฉยๆ เพราะยังไม่สนใจเรื่องร้านอาหารเท่าไหร่ )
วันนี้มีโอกาสได้ลองอีกครั้ง เลยจะไปพิสูจน์กันว่าอร่อยแบบเกรย์ฮาวด์เป็นยังไง

ส่วนร้านที่สองเป็นร้านอาหารเมดิเตอเรเนียนของนักดนตรีชื่อดังของไทย
คุณดนู ฮันตระกูลนั่นเองครับ ส่วนร้านอาหารก็คือร้าน " จานสวย "
อยู่ในซอยสุขุมวิท 23 ตรงหน้าทางเข้า ม. ประสานมิตร ( ประตูเก่า )
จานจะสวยแค่ไหน รอชมนะครับ

จากคุณ : Bell_HuB
เขียนเมื่อ : 10 ก.ค. 55 20:43:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com