Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] ชวนกินเนื้อย่างอร่อยๆ จากร้าน Yakiniku Tan ครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ

วันนี้ขอมาชวนกินเนื้อย่าง จากร้าน Yakiniku Tan ครับ
เป็นร้านเนื้อย่างแบบตามสั่ง มีเนื้อหลายๆส่วน หลายๆเกรด ให้เลือกสั่งครับ

ทางร้าน มี 3 สาขานะครับ
วันนี้ผมมาทานกันที่ สาขา Nihonmachi ครับ
Nihonmachi จะอยู่ข้างหลัง Big C พระราม 4 นะครับ เป็นเวิ้งที่มีแต่ร้านแนวๆญี่ปุ่นเลยครับ

ขอเชิญรับชมนะครับ

จากคุณ : K.R.I.T.
เขียนเมื่อ : 14 ก.ค. 55 02:39:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com