Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Homemade Bento [จากใจ] ให้สามี ประจำสัปดาห์ที่ 2 มาแล้วค่ะ ^_^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ กลับมาอีกแล้วสำหรับ Homemade Bento

จริงๆแล้วทำทุกวันและอัพลงBlogทุกวัน ไม่ได้มาตั้งกระทู้รายวัน

เกรงว่าจะเป็นการรบกวน อาจจะทำให้เพื่อนสมาชิกท่านอื่นที่ไม่ได้มีความสนใจ

จะเกิดความรำคาญได้  เลยเลือกที่จะตั้งกระทู้สัปดาห์ละ1ครั้งพอ

และจะมีการรวบรวมของแต่ละเดือนอีก1กระทู้ค่ะ

ถ้าการตั้งกระทู้ทำให้บางท่านเกิดความไม่พอใจ ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

มีเจตนาแค่ต้องการแบ่งปันให้เพื่อนๆได้ชมกันค่ะ

เอาล่ะ  เรามาเริ่มชมภาพรวมทั้งหมดกันก่อนเลย  เดี๋ยวจะแยกย่อยลงไปทีละวันนะคะ

อาจจะช้าหน่อย เพราะเยอะเหมือนกัน

จากคุณ : AoRaEa
เขียนเมื่อ : 14 ก.ค. 55 14:50:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com