Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[พยูนCR]~ Q (' w ' ๐Q คิดถึงเลยไปหา กับ เสี่ยวหลงเปาราคาเบาๆที่ "ติ่งไท้ฝู" @ รามคําแหง ซอย14 ค่ะ~ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ วันนี้เนื่องจากเรเรแบบว่า แอบที่จะงอแงๆ อยากกินของอร่อยมาหลายวัน
พอดี วันนี้คุณชายด๊านนนนนติดกับแวะมาพอดี เลยได้เหยื่อที่จะลากถูลู่ถูกังไปทานด้วยกันค่ะ ^  ^~

เริ่มจากร้านนี้ ทานมานานแล้วค่ะตั้งแต่ตอนยังเรียนมหาลัย นั่งรถผ่านมาตั้งแต่พึ่งเปิดร้านใหม่ๆ จนตอนนี้จบมาหลายปี ถ้ามีโอกาสหรืออยากนัดทานก็จะชวนกันไปทานค่ะ  โดยเฉพาะน้องเฉา ชอบมากกกกกกกกก ดิ่งรถจากพระราม2มาเพื่อกินกันเลยทีเดียว  

ดังนั้นทุกครั้งที่มาร้านนี้ส่วนใหญ่เรจะมากัน4-5คนค่ะ เพราะว่า มาน้อยสั่งของกินไม่ทั่วถึง ชอบที่จะสั่งมากินกันหลายๆอย่างคนละคำ2คำ ....บางครั้งถ้าแบบมากันคนเยอะก็อาจจะมีศึกแย่งกันเป็นประจำค่ะ (แต่ว่าเพราะว่าได้แย่งกันกินนี้แหละค่ะ  อร่อยยย~)

วันนี้พอดีนึกถึง และอยากกินขึ้นมาอีกครั้งเลย ชวนคุณชายที่บ้านไปหาเรื่องเสียตังค์เพิ่มไขมันกัน กับบบบ   เสี่ยวหลงเปาราคาเบาๆที่ "ติ่งไท้ฝู"  @ รามคําแหง ซอย14 ค่ะ~

จากคุณ : พยูนบูด
เขียนเมื่อ : 14 ก.ค. 55 20:22:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com