Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำร้านอาหารให้หน่อยครับ [เชียงใหม่] ติดต่อทีมงาน

พอดีน้ากลับจากฝรั่งเศสมาเที่ยวบ้านพร้องสามีและลูกสาว+แฟน(บอกทำไม555)  แม่เราเลยจะพาฝรั่งไปเที่ยวและทานข้าวที่เชียงใหม่แต่ไม่รู้จะไปที่ไหนดี ที่ไม่ใช่ในห้างอะครับ  
มีข้อแม้ว่าฝรั่งไม่ค่อยชอบทานปลา(TT TT) แต่ชอบอาหารทะเล จะเป็นบุฟเฟ่ โรงแรมหรือร้านอาหารวิวดีๆก็ได้ครับ  เอาอร่อยๆ ประเภทอาหารอะไรก็ได้ ไทย จีน ญี่ปุ่น ฝรั่ง ช่วยแนะนำหน่อยครับ (เปิดดูรีวิวมันก็น่ากินหมดอะเลยเลือกไม่ถูก555 >< )

ปล. จะไปทานตอนวันศุกร์ช่วงเย็นอะครับ
ปล2 ตัดร้านอันดามันซีฟูดออกนะคราบ แม่บอกไม่อร่อยอะ ><

ขอบคุณครับ ^^

จากคุณ : DoraemoNooB
เขียนเมื่อ : 17 ก.ค. 55 23:13:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com