Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

่ช่วยเลือก snack box ให้ด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

รบกวนเพื่อน ๆ ช่วยเลือก snack box สำหรับแจกงานแต่งงานให้ด้วยค่ะ (หลังพิธีในโบสถ์ ก่อนไปกินโต๊ะจีนที่โรงแรม) ตอนแรกตั้งใจจะสั่ง S&P แต่ล่าสุดไปดูรู้สึกจะขึ้นราคาอีกแล้ว และจำนวนแขกที่จะมาที่โบสถ์เยอะกว่าที่คาด จึงไม่อยากให้งบประมาณบานปลาย

ตอนนี้มีทางเลือกสองร้านค่ะ ไม่เคยทานทั้งสองร้านแต่ราคาโอเคมากค่ะ
1. ponmaree
2. central bakery

งบประมาณกล่องละ 35 บาทค่ะ ไม่ทราบว่าใครเคยทานสองร้านนี้ ร้านไหนรสชาติโอเคกว่ากันค่ะ  ถ้ามีร้านอื่นที่ราคาใกล้เคียงรบกวนนำเสนอให้ทราบด้วยนะคะ (งบประมาณหนึ่งหมื่นบาทค่ะ)

ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : เคยมีแฟน
เขียนเมื่อ : 19 ก.ค. 55 17:31:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com