Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันเกิดแฟนครับ จะพาไปล่องเรือ คิดว่าที่ไหน ดี และ สวยที่สุด ไม่แก่เกินไป ติดต่อทีมงาน

ผมจะพาแฟนไปกินข้าวล่องเรื่อกัน ครับวันเกิดแฟน
วันเสารที่จะถึงนี้

ไม่ทราบ พี่ๆ คิดว่าที่ไหน สวย ดี ที่สุด
ไม่แก่เกินไปเพราะพวกเราเพิ่ง 20 ต้นๆ กัน

แล้วใครรุ้แหล่งซื้อถูกๆ หลังไมคมาหน่อยนะคับ
เอาแบบใช้วันเสาร์ได้นะคับ เห็นบางที่บอกไม่ให้ใช้วันเสาร์

ส่วนตัว ดู Grand Pearl กับ เจ้าพระยาปริ๊นเซส

จากคุณ : liljoenewyork
เขียนเมื่อ : 21 ก.ค. 55 12:37:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com