Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*-*[CR] เค้กสไตล์ฝรั่งเศส" Le Beaulieu Patisserie "+ มื้อเย็นแบบไทยๆ@ Charm Thai + เก็บตกหลายร้าน*-* ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับพี่น้องก้นครัวทุกคน
วันนี้ผมจะขอพาไปชมรีวิวร้านทั้งใหม่ และไม่ใหม่ครับ

ร้านแรกเป็นร้าน Bakery สไตล์ฝรั่งเศส
Le Beaulieu Patisserie ( เลอโบลิเออร์ พาสทิสเซอรี่ย์ ) 
เดิมทีร้านนี้เป็นร้านอาหารฝรั่งเศส อันดับต้นๆของ กทม. อยู่ในซอยสุขุมวิท 19

แต่ปัจจุบัน ย้ายไปตั้งอยู่ที่ Athenee Residence 
ข้างโรงแรม Plaza Athenee ถนนวิทยุครับ
ร้านเปิดวันจันทร์ถึงเสาร์ ตั้งแต่ช่วง 8.00 - 18.00 ( ปิดเร็วมาก  )
ตอนนี้ตัวร้านอาหารยังไม่เปิดครับ ( เลื่อนมาเรื่อยๆ เหอๆ )
อ้อ ได้ข่าวมาว่า ช่วง 5 - 6 โมงเย็นของบางวัน มีลดราคาด้วยนะครับ 
 ลองถามทางร้านดูได้ครับ เบอร์ติดต่อ หายไปพร้อมกับเวบร้านครับ 55+

จากคุณ : Bell_HuB
เขียนเมื่อ : 22 ก.ค. 55 20:44:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com