Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[2 in 1 CR] พาหม่ำซูชิที่ร้าน UO-Yasu ซ.ทองหล่อ 13 กับ Bianco-Nero ตึก Opus ซ.ทองหล่อ 10ครับ ติดต่อทีมงาน

พลุ สวัสดีตอนดึกครับ พลุ

ช่วงนี้ขอมาเปลี่ยนเป็นอาหารf_japan กันมั่งนะครับ หลังจาก CR ร้านอาหารฝรั่งไป 3 ร้านเต็มๆ

ร้านนี้ผมไปกินมาเมื่อต้นเดือนนี้เองครับ หลังจากไปดื่มกาแฟ เล่นกับแมวที่ Chico มา ตอนแรกก็ตั้งใจจะไปเล่น Uomasa แต่มาสะดุดตากับป้ายของร้านนี้ ก็เลยต้องโยนหัว ก้อยเลือกร้านกันเลยหล่ะครับ สุดท้ายก็เลยได้ร้านนี้แทน

ร้านนี้อยู่ตรง ชินนิฮอนมูระครับ อยู่ตรงชั้น 3 ของฝั่งร้านเนื้อย่าง Gyu-Maru ครับ  ส่วนเบอร์โทร ก็ตามรูปครับ เผื่อ อยากจะจอง หรือถามเวลา เปิด-ปิด ครับ

จากคุณ : Norah
เขียนเมื่อ : 22 ก.ค. 55 21:53:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com