Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***ขนมเปี๊ยะไส้หมูหยอง***ส่งการบ้าน คุณflowerkale ค่ะ ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้"ขนมเปี๊ยะไส้หมูหยอง" ของ คุณflowerkale
http://topicstock.pantip.com/food/topicstock/2012/06/D12284536/D12284536.html
วันนี้ ทำขนมเปี๊ยะไส้หมูหยอง  สูตรของครัวอาชีพไกลกังวล
ผลที่ออกมา..อร่อยมากๆ ค่ะ..
ให้ข้างบ้านช่วยชิม..ทุกคนบอกอร่อย(ก็สูตรเค๊าอร่อยอยู่แล้วนี่นะ..อิอิ)
ไม่ได้ถ่ายภาพขั้นตอนการทำนะคะ
แต่มีภาพขนม ร้อนๆ จากเตามาเสิร์ฟค่ะ..
ขอขอบคุณ คุณ flowerkale และครูเกศยา แห่ง ครัวอาชีพ วังไกลกังวล ด้วยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 31 ก.ค. 55 22:21:10

จากคุณ : มณีรินค่ะ
เขียนเมื่อ : 26 ก.ค. 55 23:17:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com