Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำเตาอบไฟฟ้าหน่อยครับ งบมีอยู่ 20000 -30000 ติดต่อทีมงาน

อยากได้เตาอบไฟฟ้าดีๆซักตัวครับ เอามาทำเบอเกอรี่บ้าง ทำอาหารบ้าง

แต่ไม่มีความรู้เรื่องเตาอบเลยครับ ปกติตอนไปเรียนทำขนม ใช้แต่แบบแก๊ส

เคยลองค้นๆในนี้ดู เห็นมีคนเชียร์

Smeg SC485x-8

ELECTROLUX รุ่น EOB305X

พวกนี้แตกต่างกันมากมั๊ยครับ (เห็นราคามันก็ต่างกันเยอะนะ)

แล้วมีไฟล่างอย่างเดียวให้หรือเปล่า

กระทู้ที่เซิร์ซเจอมันนานแล้ว ป่านนี้คงมีรุ่นใหม่ๆอีก รบกวนแนะนำด้วยนะครับ

งบมีอยู่ที่ 20000+ อ่ะครับ ถ้าดีกว่ามากๆ(หรือถ้าถูกกว่านี้ได้ก็ดีครับ)

อีกเรื่อง ช่วยแนะนำที่ซื้อให้หน่อยครับ เคยไปดูที่โฮมโปร บางแค เตาอบไฟฟ้าให้ดูน้อยมาก และเซลล์เชียร์แต่เทคโนแก๊ส (ไม่รู้ดีหรือเปล่า แต่ชื่อมันเหมือนออกแนวช่างกลเนอะ)

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 29 ก.ค. 55 14:34:53

จากคุณ : คนดี มีคุณธรรม ค้ำจุนโลก
เขียนเมื่อ : 29 ก.ค. 55 14:31:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com