Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รอบกวนสอบถามทุกๆคนค่ะ (ร้านเฉาก๊วย) ติดต่อทีมงาน

ขอรบกวนถามทุกๆคนค่ะ ช่วยขอคำแนะนำปรึกษานิดนึงค่ะ
คือสนใจจะเปิดร้านเฉาก๊วยค่ะ จึงอยากทราบว่า
1.เฉาก๊วยร้านไหนที่อร่อยๆบ้างคะ ไม่ต้องเป็นเฟรนไชน์ก็ได้ค่ะ แค่เป็นแหล่งขาย ก็พอ

2. พวกถั่วเหลืองค่ะ โดยมากจะมีเจ้าดังรึเปล่าคะ หรือว่าซื้อจากร้านทั่วไปก็ได้

3. รบกวนแนะนำแหล่งซื้อ พวกวุ้น ถั่วแดง พวกนี้อ่ะค่ะ หรือว่าซื้อทั่วไปก็รสชาติคล้ายๆกันคะ

ขอขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ

จากคุณ : beautiela
เขียนเมื่อ : 1 ส.ค. 55 14:24:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com