Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามผู้รู็เกี่ยวกับ "สัญลักษณ์และการเลือกฟังก์ชั่นใช้งานเตาอบ" ค่ะ...พอดีกำลังเลือซื้อเตาอบอยู่ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ :) ติดต่อทีมงาน

ด้านล่างคือ สัญลักษณ์ฟังก์ชั่นการทำงานของเตาอบ ที่รวบรวมได้ระหว่างเลือกซื้อเตาอบค่ะ (ทำเครื่องหมาย 1 - 16 กำกับไว้ เพื่อให้ง่ายต่อการอ้างถึงค่ะ)

คำถามคือ 1) แต่ละสัญลักษณ์ หมายถึงอะไรคะ
             2) แต่ละฟังก์ชั่นดังกล่าวนั้น เหมาะสำหรับทำขนม หรือ อาหารอย่างใดคะ

**ถ้าสามารถให้ข้อมูลโดยระบุตามหมายเลขที่กำกับไว้จะเยี่ยมมากเลยค่ะ (กลัวจะงงน่ะค่ะ)

(ถามเป็นแนวทางดังนี้เพื่อเลือกว่า เราควรจะเลือกเตาอบที่มีสัญลักษณ์อะไรบ้าง เพื่อให้เข้ากับการใช้งานที่เราต้องการจะใช้ค่ะ)

ขอบคุณทุกๆ คนมากเลยค่ะ

จากคุณ : aor12510
เขียนเมื่อ : วันอาสาฬหบูชา 55 15:54:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com