Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-=@ ส่งการบ้าน คุู๊กกี้เนย สูตรเจ๊หลี @=- ติดต่อทีมงาน

เท่าที่แอบอ่านมา เห็นคนทำเยอะม๊าาก
และก็ทุกคนที่ทำ และชิม ก็บอกว่า อร่อยมากๆ
เลยถือโอกาส ขอลองทำดูด้วยคนค่ะ

ผลงานชิ้นที่ 2 สำหรับ เบเกอรี่ ของตนเองค่ะ

ขอเลือก คุ๊กกี้เนย สูตรเจ๊หลีค่ะ

มือใหม่หัดขับนะค่ะ ทั้งหมอใช้ตะกร้อมือตีค่ะ
แบบว่ายังไม่มีเครื่องตี ค่ะ :D

แต่วันนี้ไปแอบถอยเครื่องตีมาแล้วน๊าา
ช่วงนี้กำลังบ้าหัดลอกการบ้านเพื่อนๆ ค่ะ

แนะนำได้นะค่ะ เพราะว่าไม่สันทัดการทำ
เบเกอรี่เลยค่ะ มือใหม่เพิ่งหัดขับ

ส่วนตัวไม่ได้คาดหวังอะไรมาก แค่ขอให้พอทานได้
ไม่เขวี้ยงหัวแตก ก็พอ >,<

จากคุณ : [[@^_^@]]
เขียนเมื่อ : 5 ส.ค. 55 01:42:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com