Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีขนมอะไรบ้างคะที่ไม่ใช้เนยหรือน้ำมัน ติดต่อทีมงาน

พอดีต้องจัดเบรคให้ออฟฟิศค่ะ  แล้วสาว ๆ  ช่วงนี้หล่ย ๆ คนไดเอทกัน
เราคนทำก็อยากให้สาว ๆ ได้ทานขนมด้วย  เลยต้องหาเมนูที่ไม่มีเนยหรือน้ำมัน
เป็นส่วนประกอบค่ะ  ถ้าไม่มีแป้งด้วยยิ่งดี  อาทิตย์นี้เราทำซีเรียลบาร์ไปค่ะ
อาทิตย์หน้ายังหาทางไปไม่ได้เลยค่ะ  ยังไงรบกวนแนะนำด้วยนะคะ
(จริง ๆ อยากทำเมอแรงก์ค่ะ  แต่ฝีมือไม่เป๊ะ  เลยยังไม่กล้า สำหรับเรายากมาก)

จากคุณ : ดิจิคาเมะเกิร์ล
เขียนเมื่อ : 18 ส.ค. 55 14:59:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com