Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาแล้วค่ะ........คูปองส่วนลดเงินสดโลตัส ติดต่อทีมงาน

คูปองส่วนลดเงินสดเมื่อซื้อสินค้าครบ 600 บาทขึ้นไปรับส่วนลดเงินสด 80 บาท  วันที่ 23-29 ส.ค. 55 หนังสิอพิมพ์ไทยรัฐฉบับวันที่ 24 ส.ค. 55 หน้า 40 ค่ะ

วิธีการใช้คูปองส่วนลดของ จขกท. จะซึ้อของเฉพาะที่ต้องการใช้จากการรอคูปอง เช่น ข้าวหอมมะลิถุงละ 220 บาท 3 ถุง เป็นเงิน 660 บาทได้ส่วนลด 80 บาท เหลือ 580 บาท แลกซึ้อกรแฟกล่องแดง 159 บาท ที่สำคัญไม่มีค่าใช้จ่ายในการเดินทางเพราะห้างอยู่หน้าบ้านเดินไปได้ค่ะ  

การซื้อมากกว่า 600 บาท จขกท.จะมีบัตรโลตัสอีก 1 ใบ เป็นของสามีค่ะ จะแยกบิลออกเป็น 2 บิลค่ะ  แต่ จขกท.จะซื้อของที่จำเป็นเท่านั้นค่ะ  บางครั้งมีคูปองส่วนลดก็ไม่ได้ซื้อค่ะ  จขกท.ไม่ได้มีส่วนได้เสียกับห้างโลตัสนะค่ะ

จากคุณ : เจ้ากัน
เขียนเมื่อ : 23 ส.ค. 55 05:46:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com