Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เลียนแบบ KFC ด้วยเมนู ไก่ทอด,โควสลอร์ และมันบด แถมด้วย ผัดมักกะโรนีกุ้ง ติดต่อทีมงาน

เมื่อวาน เป็นวันหยุด เลยได้ลงมือทำอาหารเที่ยงให้คุณแม่ , คุณสามี และ คุณเบบี๋ในพุง อายุครรภ์ 24 สัปดาห์ที่กำลังโตวันโตคืนค่ะ

สูตรเลียนแบบ KFC นี้ ทำตามสูตรคุณหมูแดง จากลิงค์นี้ค่ะ

http://www.annisaa.com/forum/index.php?topic=795.0

confirm ว่าอร่อยมากๆค่ะ

กระทู้นี้ไม่ได้ review การทำอาหารนะค่ะ เพราะทั้งหมดนี่ ทำเองคนเดียวเลยค่ะ เอาที่ทำแล้วมาให้ดูว่า เหมือนและอร่อยด้วยค่ะ

เริ่มด้วย ตื่นแต่เช้า ไปตลาดสดกับคุณสามีค่ะ

จากคุณ : handas
เขียนเมื่อ : 27 ส.ค. 55 15:49:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com