Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

********** "แม๊กนั่ม" มาแล้วค่าาาาาา **********{แตกประเด็นจาก D12537487} ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้เดิม ที่เราเอาภาพแม๊กนั่มที่แกะซองออกมาแล้วมีแค่ครึ่งแท่งมาลง

และได้รับการติดต่อทางหลังไมค์โดยแจ้งว่าเป็นเจ้าหน้าที่จากทางแม๊กนั่ม

แล้วเราได้ให้ทางรุ่นพี่ผู้ที่เป็นคนซื้อแม๊กนั่มแท่งนั้นมาได้เป็นผู้ติดต่อกับทางเจ้าหน้าที่เอง

วันนี้พี่เค้าแจ้งความคืบหน้าค่ะว่า ทางเจ้าหน้าที่ของทางแม๊กนั่มได้เข้ามาพบเพื่อขอโทษ

แล้วและยังนำกระเช้า+กล่องไอติมแม๊กนั่มมามอบให้อีกหนึ่งกล่องใหญ่ ตามภาพนะคะ

พี่เค้าเลยฝากให้เรามาแจ้งข่าวแก่เพื่อนๆในพันทิพทุกคนค่ะ

คนที่ได้อ่านเรื่องและเห็นภาพในกระทู้เดิมจะได้ทราบความคืบหน้า

และได้ทราบถึงการแก้ปัญหาของทางบริษัท ผิดแล้วยอมรับพร้อมขอโทษเราชื่นชมค่ะ

เราขอบคุณทุกคนนะคะที่ให้ความสนใจจนขึ้นเป็นกระทู้แนะนำ
(แต่ไม่ได้เห็น แถมไม่รู้ชีวิตนี้จะมีกระทู้ที่เป็นกระทู้แนะนำอีกมั้ย T.T)

ขอบคุณพื้นที่ในพันทิพ ที่ทำให้เสียงของผู้บริโภคอย่างเราๆดังขึ้นด้วยนะคะ

ปล. คนที่ใส่เสื้อสีฟ้าสองคนนั่นคือเจ้าหน้าที่จากทางแม๊กนั่มนะคะ ส่วนอีกคนก็พี่เจ้าของเรื่องนั่นล่ะค่ะ
( ขออนุญาตปิดบังใบหน้านิดนึงนะคะ )

แก้ไขเมื่อ 27 ส.ค. 55 19:32:09

จากคุณ : Wanna be เทพีบ้านไพร
เขียนเมื่อ : 27 ส.ค. 55 19:30:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com