Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@ ขนมปังเนยสดเบคอน+ไส้กรอก(SOFT BUN) ตามคำขอของคนไข้มะเร็ง@@@ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะหนุ่ม-สาว ชาวก้นครัว นานๆป้าเน็ทมาทีค่ะ  วันนี้มาตามคำขอของคนป่วยมะเร็งตับค่ะ เขาเป็นลูกน้องที่ทำงานสามีค่ะ อายุแค่ 40 ต้นๆ เป็นมะเร็งตับระยะท้ายแล้วมีเวลาอีกไม่นาน  เห็นหน้าเขาแล้วสงสารมากเลยตัวคนไข้เองกำลังใจดีอยากกินโน่นนี่เขารู้ว่าป้าเน็ทชอบทำขนมอบความจริงก็ทำไม่เก่งหรอกค่ะ(แต่เขาไม่รู้)

ไม่ทราบว่าจะดีกับคนไข้หรือเปล่าที่กินของแบบนี้ แต่มีคุณหมอท่านแนะนำว่าอยากกินอะไรก็ให้กินได้  ตัวคนไข้เองรู้ว่าเป็นมะเร็ง แต่ไม่รู้ว่าจะอยู่ได้อีกประมาณ 4 เดือน...

ทีนี้มาดูหน้าตาขนมปังของป้าเน็ทค่ะ...

แก้ไขเมื่อ 02 ก.ย. 55 17:20:22

จากคุณ : phanet
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 55 16:56:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com