Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นอกเรื่องเล็กน้อย : ขอรบกวนสอบถามเรื่องเหล้า(เก่า)ค่ะ ^^ ติดต่อทีมงาน

ไม่รู้ว่าตั้งกระทู้ถูกห้องรึป่าวนะคะ ^^"

พอดีที่บ้านมีเหล้าแม่โขงเก่า ตั้งแต่ ปี 2527 อยุ่ 4-5 ขวดยังไม่ได้เปิดเลยอ่ะค่ะ  แล้วเคยได้ยินมาว่า เหล้ายิ่งเก่ายิ่งดี นำมาขายได้ราคา แต่ก็ไม่รู้ว่าเค้ารับซื้อกันเฉพาะเหล้านอกรึป่าวคะ? เหล้าไทยมีคนเค้าซื้อเค้าขายกันบ้างรึป่าวเอ่ย?

ถ้าขายได้..อยากทราบว่าราคาเค้าขายกันประมาณเท่าไหร่คะ? แล้วต้องไปขายที่ไหนคะ?

ขอบคุณทุกความคิดเห็นล่วงหน้านะคะ  แล้วจะตอบแทนให้เป็นกิ๊ฟท์ค่ะ ^^

จากคุณ : Talk-Ka-Teb
เขียนเมื่อ : 5 ก.ย. 55 16:44:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com