Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] [REVIEW] มื้อใหญ่ๆ @ "KAIZEN Sushi & Hibachi" อีกทางเลือกของคนรักซูชิ... ติดต่อทีมงาน

วันนี้พวกเราสองแม่ลูก ก็มาเป็นสาวกซูชิเช่นเคยค่ะ
ปีนี้ สงสัยลูกชายตัวแสบจะคลั่งไคล้ซูชิเอาจริงๆแล้วล่ะค่ะ
ปีก่อนยังรบเร้าพาไปกินเนื้อย่าง สุกี้ยากี้ ชาบู อยู่เลย
ตอนนี้ลืมเนื้อ หันมาติดปลาดิบกันเอามากๆ

ร้านที่จะมารีวิวเป็นร้านเปิดใหม่ไม่นานค่ะ
ชื่อร้านก็คือ KAIZEN Sushi & Hibachi
เป็นร้านที่อยู่แถวราชเทวีค่ะ ลง BTS ราชเทวีฝั่งโรงแรมเอเชีย
แล้วเดินย้อนไปหน่อย ก็จะเจอตึก และป้ายโฆษณาร้านค่ะ
หาไม่ยาก เดินเข้าไปโลดค่ะ

ที่ร้านนี้จะขายอาหารญี่ปุ่นทุกรูปแบบด้วยนะคะ
แต่ที่เน้นก็คงจะเป็น ซูชิ และ อาหารย่างเตาถ่านตามชื่อร้านเลยค่ะ
ราคาสมเหตุสมผลค่ะ ร้านกว้าง นั่งสบาย

ว่างๆก็ลองไปกันนะคะ

อันนี้เป็นรีวิวที่ดองมาพอสมควร 555
ไปกินตั้งแต่ร้านเปิดใหม่วันแรกๆ ลด 30% ค่ะ
ลดราคาก็เลยถือโอกาสจัดหนักอิ่มพุงกางเลยค่ะสองแม่ลูก

จากคุณ : kornmitra
เขียนเมื่อ : 9 ก.ย. 55 22:48:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com