Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

:: [SR] Lates Recipe at Lemeridien, Bangkok :: ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ กลับมากระทู้บุฟเฟ่ต์กันอีกครั้ง

...ตอนนี้กล้องยังไม่เทพนะคะ  ขอทำงานเก็บตังค์ซื้อ mirrorless และ lens ก่อนนะคะ  คราวหน้า(เมื่อไหร่ไม่ทราบ)  เตยจะมีเลนส์ไวล์ เลนส์พอเทรตกะเค้ามั่ง  ฮ่าาาาาา

โรงแรม Le meridien ตั้งอยู่บนถนนสุรวงศ์  ใกล้ๆตลาดพัฒน์พงษ์ค่ะ
เป็นหนึ่งในโรงแรม  ดาวที่ทันสมัยที่สุด  การตกแต่งแบบ modern งามดีค่ะ

ที่ตั้ง  40/5 Surawong Road, Bangrak · Bangkok, 10500 Thailand · Phone: 66-2-232 8888 · Fax: 66-2-232 8999

...ไปดูรูปดีกว่าค่ะ
(แก้ไขข้อมูล)

แก้ไขเมื่อ 17 ก.ย. 55 10:22:05

แก้ไขเมื่อ 16 ก.ย. 55 21:30:25

จากคุณ : อาโฮเฮะ
เขียนเมื่อ : 16 ก.ย. 55 21:30:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com