Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

;[CR:]^0^Pikaball ขอเสนอความอร่อยในโรงแรม กินบุฟเฟ่ตามสั่งหนุกๆ "Citrine"@ST. James Hotel สุขุมวิท 26 ครับ^0^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
พักหลังๆได้ไปอร่อยในโรงแรมที่พูดได้ว่า หรูหรา มาหลายที่
ทั้งไปครั้งแรกบ้าง ไปซ้ำบ้าง รีวิ้วบ้าง ปล่อยดองบ้าง แฮะๆ
ครานี้ มาที่โรงแรมแบบอินดี้ๆ บ้างล่ะครับ
ซึ่งผมเคยเเต่เดินผ่านอย่างเดียว
ครานี้ มีโอกาสก้ได้ไปลิ้มลองล่ะ
กับที่นี่ โรงแรมเซนต์เจมส์ สุขุมวิท 26
เห็นว่าเป็นบุฟเฟ่แบบตามสั่งด้วย
ถ้าเรียกให้หรูๆก็ต้อง International Buffet A la Carte
ซึ่งผมว่า น้อยโรงแรมเลยที่จะมีบุฟเฟ่แบบนี้
เอาล่ะ จะน่าทานขนาดไหนมารับชมกันเลยคร้า...........บ

***รายละเอียดต่างๆ กรุณาสอบถามกับทางโรงแรมโดยตรงนะครับ
02-261-0890-7
http://www.stjamesbangkok.com/
+ ราคาบุฟเฟ่ Lunch 350++ / Dinner 390++
+ อาหารเหมือนกันทั้งสองช่วง ทานได้สองชั่วโมง มีน้ำเปล่า ชา กาแฟให้
+ ของดตอบเรื่องคูปอง วอชเชอร์ โปรโมชั่นอื่นๆ บัตรโรงแรม
ทั้งหน้ากระทู้และหลังไมค์ กรุณาค้นกูเกิ้ลเองนะครับ
+ ราคาและอาหารในรูปภาพ อาจเปลี่ยนไปตามกาลเวลา

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 18 ก.ย. 55 20:08:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com