Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เวลาซื้อน้ำดื่ม เลือกยี่ห้อกันมั้ยคะ? ติดต่อทีมงาน

เลือก (85 คน)
  ไม่เลือก (9 คน)

90.43%
  เลือก (85 คน)
 9.57%
  ไม่เลือก (9 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 94 คน

ช่วงบ่ายง่วงๆ กำลังจะเดินไปร้านสะดวกซื้อ
พี่ที่ทำงานฝากซื้อน้ำดื่ม 1 ขวด แถมกำชับว่า ต้องเป็นยี่ห้อมิเนเร่เท่านั้นนะ
ถ้าไม่มี พี่ไม่เอา = ="

เราเลยอยากรู้ว่า คนปกติเวลาซื้อน้ำดื่ม มีเลือกยี่ห้อด้วยเหรอคะ
ส่วนตัวเราเข้าเซเว่นเนี่ย เลือกอันถูกสุดอ่ะ 555 ไม่ก็ยี่ห้อที่มันมีโปรฯ
ไม่เคยรู้สึกถึงความแตกต่างของแต่ละยี่ห้อเลยอ่ะค่ะ ^ ^"

สำหรับท่านที่เลือกยี่ห้อ
อยากรู้ด้วยค่ะว่าต้องยี่ห้ออะไร และทำไมถึงต้องยี่ห้อนี้

ของพี่คนที่ว่านี่ เค้าบอกว่ามิเนเร่อร่อยค่ะ (แต่อร่อยยังไงเราก็ไม่ค่อยเข้าใจนะ 555)

จากคุณ : Three Words, Eight Letters.
เขียนเมื่อ : 21 ก.ย. 55 14:23:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com